Kayayyaki
Matsayi :
Mitar kwararar Annubar
Mitar kwararar Annubar
Mitar kwararar Annubar
Mitar kwararar Annubar

Mitar kwararar Annubar

Girman Bututu: Saukewa: DN50-DN5000
Daidaito: 1%
Matsakaici: Liquid, Gas da Steam
Yanayin zafin jiki: -40-550C
Kewayon matsi: 0-42MPa
Gabatarwa
Aikace-aikace
Amfani
Ka'idar aiki
Gabatarwa
TYa Bambance-bambance-matsa lamba flowmeter ya ƙunshi na'urar throttling, bambancin watsawa da kwarara accumulator.Tna'urar throttling ita ce sinadari na farko da aka girka akan bututun, galibi ana amfani da shi wajen auna yawan iskar gas.(wanda mai tsarki ne ko yana dauke da kura), tururi(wanda ya cika komai zafi) da ruwaye (wanda ke gudana ko mara amfani, na lalata mai ƙarfi, mai ɗanko, smudged ko ƙunshi barbashi, da sauransu..), kuma zai iya auna madaidaicin ƙarar ko ingancin ingancin kai tsaye.
Shigarwa
Raba shigarwa
Tsaftace ma'aunin kwararar ruwa Tsaftace ma'aunin kwararar iskar gas Auna kwararar tururi a cikin bututun da ke kwance
Hadakar shigarwa
Ma'aunin iskar gas Ma'aunin kwararar ruwa Auna kwararar tururi a cikin bututun da ke kwance
ruwa
gas
Bututun tsaye
Layin kwance

Aikace-aikace
Ma'auni na matsakaicin bututu suna da ka'idodin aiki na matsa lamba daban-daban da hanyoyin aiki na toshe. Ana iya amfani da su don auna kwararar gas, ruwa, da tururi. Matsakaicin matsakaicin bututun da aka saba amfani dashi sun haɗa da Verabar flowmeters, Deltabar flowmeters, da Aniu flowmeters. Bar Flowmeter, duk masu motsi na wannan nau'in sun dogara ne akan ka'idar bututun pitot. Bayan inganta tsarin, sun samo asali ne zuwa irin waɗannan nau'ikan ma'aunin motsi. Tsarin su iri ɗaya ne kuma dukkansu suna da fasali masu zuwa: tsari mai sauƙi, ƙananan asarar matsa lamba, sauƙin shigarwa da kiyayewa Tare da fa'idodi masu ban sha'awa kamar saukakawa da babban tanadin makamashi, yana da madaidaicin madaidaicin madaidaicin ruwa wanda za'a iya amfani dashi a ƙarƙashin matsananciyar wahala. yanayin aiki da kuma kula da aikin auna mai kyau.
Wutar Lantarki
Wutar Lantarki
Petrochemical
Petrochemical
Ceramics
Ceramics
Kayayyakin Gina
Kayayyakin Gina
Auna bushewar Gas
Auna bushewar Gas
Maganin Ruwa
Maganin Ruwa
Amfani
TNa'urar throttling ita ce hanyar farko da aka fara amfani da ita ta hanyar auna kwarara tare da mafi tsayin tarihi, kuma ita ce hanyar da aka fi amfani da ita a halin yanzu. Babban fa'idodinsa sune kamar haka:
  1. Domin Standard ThrottlingNa'urori, babu buƙatar daidaita ainihin kwarara don ƙayyade ma'aunidaidaito (kuma shi ne kawai kayan aikin kwarara a halin yanzu).
  2. TYa aikace-aikace na matsakaici matsakaici na throttling na'urar suna da girma sosai.They an kusa shafa wajen auna magudanar ruwana dukkan iskar gas, tururi da ruwaye.
  3. Kewayon dabututucaliber kuma yana da faɗi sosai, wanda yake daga Φ 2 ~Φ3000 mm ko a kanΦ3000. Ttiyo sifofi ƙetaren sassan da ke zagaye ko rectangular duk sun yi kyau.
  4. Its matsa lamba na iya isa 32 MPa kuma za a iya amfani da susubatmospheric matsa lamba.
  5. Tkewayon daular matsakaici: -185oC ~ + 650oC (wanda ba zai yiwu ba ga sauran masu motsi.
  6. Akwai nau'ikan sifofi da yawa na Ƙunƙarar Matsala mara Ma'anaNa'urori, wanda kusan ana iya amfani dashi wajen auna magudanar ruwana duka nau'ikan ruwaye.
  7. Theiyakana kwarara za a iya canza a kan tabo ta saita datazarana mai watsawa daban-daban-matsi.
  8. Its aiki da amfani suna da sauqi qwarai kuma za a iya ƙware cikin sauƙi. Bayan haka, kulawar sa ta yau da kullun yana da yawakadan.
Ka'idar aiki
Theaikika'idar ma'aunin kwarara na na'urar buguwa ita ce bisa sanannen Bernoulli Hydrodynamic Theory. As wanda aka nuna a cikin wannan adadi na ƙasa (1), idan aka sanya kashi ɗaya mai matsewa a cikin bututun, za a samar da wani nau'in matsa lamba (Differential-pressure P) a ɓangarorin biyu na magudanar ruwa lokacin da ruwa ke gudana ta hanyar throttling element. kuma kwararar ruwa a wannan lokacin yana daidai da tushen murabba'in matsi daban-daban, cewa'a ce,
Ƙarar Yawa: QV= A *C / (1-β4 ) * ε * d2 * (ΔP/ρ )
In fomula,
A---- yana nufin ma'auni;
C--- yana nufin ƙayyadaddun ƙazamin ruwa;
β---yana nufin adadin diamita (= D/d);
d--- yana nufin ma'aunin ramina kashi mai maƙarƙashiya (mm);
ε--- yana nufin ƙayyadaddun ƙididdiga;
ΔP--- yana nufin Bambanci-matsi tsakanin gaba da baya na throttling element (Pa);
ρ---rafuwar zuwa yawan ruwan da ke cikin yanayin aiki (Kg/m3).

Hoto (1) Aunaabun ciki Ka'idar Na'urori masu tsinkewa
Aika Tambayar ku
Ana fitar dashi zuwa fiye da ƙasashe 150 a duniya, ƙarfin samar da saiti 10000!
Haƙƙin mallaka © Q&T Instrument Co., Ltd. Duka Hakkoki.
Taimako: Coverweb