Kayayyaki
Mitar Gudun Maɗaukakin Zazzabi
Mitar Gudun Maɗaukakin Zazzabi
Mitar Gudun Maɗaukakin Zazzabi
Mitar Gudun Maɗaukakin Zazzabi

Mitar Gudun Maɗaukakin Zazzabi

Matsakaicin Aunawa: Daban-daban na Gas (Sai ​​acetylene)
Gudun gudu: 0.1-100Nm / s
Daidaito: +/-1~2.5%
Yanayin Aiki: Sensor: -40 ~ + 220 degC Mai watsawa: -20 ~ + 45 degC
Gina Karamin da Nisa
Gabatarwa
Aikace-aikace
Bayanan Fasaha
Shigarwa
Gabatarwa
Nau'in nau'in thermal gas mass flow mita yana ɗaya daga cikin nau'in mita mai gudana wanda.
Ya shahara a aikace-aikacen masana'antu shine hanyar da aka tsara su da gina su. Siffar ba sassa masu motsi ba ne, kusan ba tare da toshewa madaidaiciya ta hanyar kwarara ba, ba buƙatar gyare-gyaren zafin jiki ko matsa lamba kuma riƙe daidaito akan ƙimar kwarara mai yawa. Za a iya rage madaidaicin tafiyar bututu ta amfani da abubuwa masu daidaita kwararar faranti biyu kuma shigarwa yana da sauƙi tare da ƙananan kutsewar bututu.
Tri-clamp thermal gas mass kwarara mita Girman daga DN15 ~ DN100mm
Amfani
Nau'in zaren thermal gas mass flow mita abvantages:
(1) Faɗin kewayon rabo 1000: 1;
(2) Large diamita, low kwarara kudi, negligible matsa lamba asarar;
(3) Ma'auni na ma'auni kai tsaye ba tare da zafin jiki da ramuwa ba;
(4)Mai matukar kulawa don ma'aunin ƙarancin ƙarancin kwarara;
(5) Mai sauƙin ƙira da zaɓi, sauƙin shigarwa da amfani;
(6) Ya dace da kowane nau'in ma'aunin kwararar gas guda ɗaya ko gauraye Zai iya auna iskar gas tare da saurin kwarara daga 100Nm zuwa 0.1Nm / s, wanda za'a iya amfani dashi don gano kwararar iskar gas;
(7) Na'urar firikwensin ba shi da sassa masu motsi da sassan gano matsi, kuma ba shi da tasiri ta hanyar girgiza akan daidaiton ma'auni. Yana da kyakkyawan aikin girgizar ƙasa da ingantaccen ma'auni;
(8) Babu asarar matsi ko ƙarancin matsi.
(9) Lokacin auna yawan iskar gas, ana bayyana shi sau da yawa a cikin juzu'i mai gudana a ƙarƙashin daidaitaccen yanayin, kuma matsakaicin zafin jiki / matsa lamba yana da wuya yana rinjayar ƙimar da aka auna. Idan yawan adadin ya kasance akai-akai a cikin daidaitattun yanayi (wato, abun da ke ciki bai canza ba), yana kama da mita mai gudana;
(10) Goyi bayan hanyoyin sadarwa da yawa, irin su sadarwar RS485, ka'idar MODBUS, da dai sauransu, wanda zai iya gane aikin masana'anta da haɗin kai.
Aikace-aikace
Nau'in zaren thermal gas mass flow mita aikace-aikace:
Nau'in nau'in zafin iskar gas ɗin da ake amfani da shi sosai don wutar lantarki, maganin ruwa, masana'antar petrochemical, Gilashi, yumbu da masana'antar kayan gini, kuma galibi ana amfani da su don auna busasshen iskar gas, kamar Air, Gas na halitta, Gas LPG, Biogas, ect. Amma ba za a iya amfani da kwararar iskar gas mai zafi ba don auna Vapour, Gas mai zafi da Ethyne.
Wutar Lantarki
Wutar Lantarki
Petrochemical
Petrochemical
Gilashin
Gilashin
Ceramics
Ceramics
Kayayyakin Gina
Kayayyakin Gina
Auna bushewar Gas
Auna bushewar Gas
Bayanan Fasaha

Tebur 1: Matsakaicin Mitar Gas Mai Yawo Mai Zafi

Auna Matsakaici Daban-daban na Gas (Sai ​​acetylene)
Girman Bututu DN10mm-DN100mm
Gudu 0.1-100Nm / s
Daidaito +/-1 ~ 2.5%
Yanayin Aiki Sensor:-40~+220 degC  Mai watsawa:-20~+45 degC
Matsin Aiki

Sensor mai sakawa: matsa lamba ≤1.6Mpa

Sensor Flanged: matsakaicin matsa lamba ≤4.0Mpa

Matsi na musamman don Allah a duba sau biyu

Tushen wutan lantarki

Karamin nau'in: 24VDC ko 220VAC, Amfani da wutar lantarki ≤18W

Nau'in nesa: 220VAC, Amfani da wutar lantarki ≤19W

Lokacin Amsa 1s
Fitowa 4-20mA (keɓewar optoelectronic, matsakaicin nauyi 500Ω), Pulse RS485 (keɓewar optoelectronic) da HART
Fitowar ƙararrawa 1-2 Layin Relay, Yanayin Buɗaɗɗen Al'ada, 10A/220V/AC ko 5A/30V/DC
Nau'in Sensor Daidaitaccen Sakawa, Shigar da aka taɓa zafi da Flanged
Gina Karamin da Nisa
Kayan Bututu Karfe Karfe, Bakin Karfe, Filastik da dai sauransu.
Nunawa Layuka 4 LCD Mass Gudun, Gudun girma a daidaitaccen yanayi, Jumla mai gudana, Kwanan wata da  Lokaci, Lokacin Aiki, da Gudu, da sauransu.
Kariya

IP65

Tebura 2: Yawan Amfani da Gas Mafi Girma

Caliber

(mm)

Iska

Nitrogen (N2 )

Oxygen (O2 )

Hydrogen (H2)

15 65 65 32 10
25 175 175 89 28
32 290 290 144 45
40 450 450 226 70
50 700 700 352 110
65 1200 1200 600 185
80 1800 1800 900 280
100 2800 2800 1420 470

Tebura 3: Zaɓan Samfuran Ƙirar Gas Mass Flow Meter

Samfura QTMF X X X X X X X
Caliber Saukewa: DN15-DN4000
Tsarin Karamin C
Nisa R
Nau'in Senor Shigarwa I
Flange F
Matsa C
Dunƙule S
Kayan abu Saukewa: SS304 304
Saukewa: SS316 316
Matsin lamba 1.6Mpa 1.6
2.5Mpa 2.5
4.0Mpa 4.0
Yanayin zafi -40-200 ℃ T1
-40-450 ℃ T2
Tushen wutan lantarki AC85~250V AC
DC24 ~ 36V DC
Fitowar sigina 4-20mA+Pulse+RS485 RS
4-20mA+Pulse+HART HT
Shigarwa
Nau'in zaren thermal gas mass flow mita shigarwa:
① Kula da shawarar shigarwa da buƙatun fitarwa.
② Kyakkyawan aikin injiniya yana da mahimmanci don aikin bututu mai haɗin gwiwa da shigarwa.
③ Tabbatar da daidaitaccen daidaitawa da daidaitawa na firikwensin.
④ Ɗauki matakan ragewa ko guje wa gurɓataccen ruwa (misali shigar da tarkon daɗaɗɗen raɗaɗi, ƙirar zafi, da sauransu).
⑤ Matsakaicin yanayin zafi na yanayi da aka yarda da shi dole ne a kiyaye matsakaicin matsakaicin zafin jiki.
⑥ Sanya mai watsawa a wuri mai inuwa ko amfani da garkuwar rana mai karewa.
⑦ Don dalilai na injiniya, kuma don kare bututu, yana da kyau a goyi bayan na'urori masu nauyi.
⑧ Babu shigarwa a inda babban jijjiga ya kasance
⑨ Babu fallasa a cikin muhalli mai ɗauke da iskar gas mai yawa
⑩ Babu rarraba wutar lantarki tare da mai canza mita, injin walda lantarki da sauran injina waɗanda zasu iya yin tsangwama-layin wuta.

Kulawa na yau da kullun don nau'in zaren nau'in zaren yawan iskar gas mai gudana:
A cikin aikin yau da kullun na ma'aunin zafin jiki na thermal gas, bincika da tsaftace ma'aunin motsi, ƙara sassauƙa sassa, nemowa da magance rashin daidaituwa na ma'aunin motsi a cikin lokaci, tabbatar da aiki na yau da kullun na ma'aunin motsi, ragewa da jinkirta lalacewa. abubuwan da aka gyara, Tsawaita rayuwar sabis na ma'aunin motsi. Wasu na'urori masu motsi za su zama ɓata bayan an yi amfani da su na ɗan lokaci, kuma dole ne a tsaftace ta ta hanyar tsintsawa da sauransu.
Aika Tambayar ku
Ana fitar dashi zuwa fiye da ƙasashe 150 a duniya, ƙarfin samar da saiti 10000!
Haƙƙin mallaka © Q&T Instrument Co., Ltd. Duka Hakkoki.
Taimako: Coverweb