Masana'antu
Matsayi :

Aikace-aikacen Mitar Gudun Wuta na Electromagnetic don Masana'antar Takarda & Bambanci

2020-08-12
Rubutun takarda shine ci gaba da samarwa, don haka ci gaba da ingantaccen sarrafa layin samarwa ya zama ƙugiya mai hana ingancin takarda. Yadda za a tabbatar da ingancin takardar da aka gama? Mitar motsi na lantarki yana taka muhimmiyar rawa a wannan batun.
Mista Xu daga wani sanannen kamfanin kera takarda da ke Hubei ya tuntube mu ya ce yana so ya inganta aikin yin takarda, kuma ana buƙatar na'urar na'urar lantarki ta lantarki a cikin na'urar samar da ɓangaren litattafan almara don aunawa da sarrafa adadin slurry. Domin na dade ina sana’ar takarda, muna da kyakkyawar alaka da shi.
Tsarin samar da slurry gabaɗaya ya haɗa da tsarin samarwa mai zuwa: tsarin tarwatsewa, tsarin duka da tsarin haɗar slurry. A lokacin aikin rarrabuwar kawuna, ana amfani da na'urar motsi na lantarki don auna daidai adadin kwararar slurry ɗin da aka tarwatsa don tabbatar da daidaiton slurry ɗin da aka tarwatsa da kuma tabbatar da kwanciyar hankali na slurry a cikin tsarin bugun gaba na gaba. A lokacin aiwatar da bugun, na'urar motsi na lantarki da kuma bawul ɗin da ke daidaitawa ya ƙunshi madaidaicin PID don tabbatar da kwanciyar hankali na slurry shiga cikin diski mai niƙa, ta haka inganta ingantaccen aiki na diski mai niƙa, tabbatar da slurry da digiri na bayani, sannan inganta haɓakawa. ingancin duka.
A cikin aiwatar da jujjuyawar, dole ne a cika waɗannan sharuɗɗan: 1. Matsakaicin ƙima da ƙaddamar da ɓangaren litattafan almara dole ne su kasance akai-akai, kuma canjin yanayi ba zai iya wuce 2%. 2. Rubutun da aka ba da shi zuwa injin takarda dole ne ya kasance mai ƙarfi don tabbatar da samar da na'ura na yau da kullum na adadin adadin. 3. Ajiye takamaiman adadin slurry don dacewa da canje-canje a saurin injin takarda da iri. Domin abu mafi mahimmanci a cikin tsarin ƙwanƙwasa shine kula da ƙwayar ƙwayar cuta. Ana shigar da mitar kwararar wutar lantarki a mashin famfon na ɓangaren litattafan almara don kowane nau'in ɓangaren litattafan almara, kuma ana daidaita kwararar ɓangaren litattafan almara ta hanyar bawul mai daidaitawa don tabbatar da cewa kowane nau'in ɓangaren litattafan almara ya dace da buƙatun tsari. Daidaitawar slurry a ƙarshe ya gane daidaitaccen daidaituwa da daidaituwar slurry.
Bayan tattaunawa da Mr Xu, ya burge shi da na'urar mu ta lantarki, kuma nan take ya ba da oda. A halin yanzu, na'urar motsi na lantarki tana aiki akai-akai akan layi sama da shekara guda.

Aika Tambayar ku
Ana fitar dashi zuwa fiye da ƙasashe 150 a duniya, ƙarfin samar da saiti 10000!
Haƙƙin mallaka © Q&T Instrument Co., Ltd. Duka Hakkoki.
Taimako: Coverweb